Bài viết | Bá Vương Tinh
    Lịch thi đấu và các vấn đề liên quan
     
    • Lịch thi đấu: Chiến đội Vô Song 1 được vào thẳng vòng 1/12 do bốc thăm trắng may mắn
     Vô Song 1
    1. TuoiTreTaiCao@9 (Thiếu Lâm)
    2. Tran Yeu @9 (Nga my)
    3. CongChua/RuBy @4 (Đường môn)
    4. Hoang Tu Gau (Thiên vương)
    5. Sau Banh (Cái bang)


    19h30 ngày 13/07/2020
    Vòng Loại 1 (BO3)
    Trận 1
    Vô Song 3
    1. Tan Nguyen (Côn lôn)
    2. TuoiTreTaiCao@7 (Nga my)
    3. Po Nho (Thiên nhẫn)
    4. TranYeu (Thúy yên)
    5. Gau (Ngũ độc)
    Tàn Sát 3
    1. Đại Soái (Thiếu lâm)
    2. Sóc (Đường môn)
    3. Tiểu Tam (Nga my)
    4. Cua (Nga my)
    5. Yến Nhi (Ngũ độc)

    Trận 2
    Vô Song 2
    1. BlackWindow @8 (Côn lôn)
    2. Chu Bom (Thiên nhẫn)
    3. HELEN_PRINCESS (Nga my)
    4. Andy/Lau (Ngũ độc)
    5. Bi/Police (Đường môn)
    Vô Song 4
    1. Sam Sam (Nga my)
    2. YeuNuHeHoa (Thiên nhẫn)
    3. K Tien Sinh (Côn lôn)
    4. MapLunDeThuong (Nga my)
    5. Ly A Chuoi (Cái bang)

    Trận 3
    Toàn Chân
    1. Chuột LaKao (Thiên nhẫn)
    2. DươngLong BấtBại (Côn lôn)
    3. Tiêu Phong (Cái bang)
    4. Tiểu Muội (Nga my)
    5. Ngân Nhỏ (Đường môn)
    Toàn Chân Giáo
    1. TiểuLýPhiĐao (Đường môn)
    2. Hoàng Quyên (Nga my)
    3. Vy Vy (Thiên nhẫn)
    4. Trần Đại Nghĩa (Thiên vương)
    5. Lý Mạc Sầu (Ngũ độc)
     

    Kết quả chiến đội thắng cuộc Vòng Loại 1:
    • Tàn sát 3
    • Vô Song 2
    • Toàn Chân Giáo
    19h30 ngày 14/07/2020
    Vòng Loại 2 (BO3)
    Trận 1
    Tàn Sát 1
    1. Minh xì ke (Đường môn)
    2. Bé khỏe bé trâu (Thiên vương)
    3. Pháp Gạo (Cái bang)
    4. Xu Ka (Nga my)
    5. Sipder Men (Thiếu lâm)
    Lựu Đạn
    1. Wataru (Đường môn)
    2. Vô Danh @84 (Đường môn)
    3. Tsunamy 2 (Nga my)
    4. Võ Lâm Kỳ Tài (Thiếu lâm)
    5. Yin tv (Thiên vương)

    Trận 2
    Bom Bi
    1. Tiểu Diệp (Ngũ độc)
    2. Cốc (Đường môn)
    3. Xoáy Rách Quần (Đường môn)
    4. MissHoang (Nga my)
    5. Vô Tình @1 (Thiên nhẫn)
    Tàn Sát 2
    1. Ut Bot (Thiếu lâm)
    2. Bán XìKe (Côn lôn)
    3. An Chi (Nga my)
    4. Thần Hera (Thiên nhẫn)
    5. Heniken (Đường môn)

    Trận 3
    Tàn Sát 4
    1. Cá (Thúy yên)
    2. Chuyen Sama (Côn lôn)
    3. Vĩnh Hy (Thiên nhẫn)
    4. Út Cặc (Đường môn)
    5. Mevitbuff (Nga my)
    QN Cường Lốp
    1. QN Bé Đại Ca (Đường môn)
    2. QN Đời Dâm Tặc (Đường môn)
    3. QN Tép (Nga my)
    4. QN Cường Lốp (Cái bang)
    5. QN Ma Độc (Ngũ độc)
    Kết quả chiến đội thắng cuộc Vòng Loại 2:
    • Tàn Sát 1
    • Tàn Sát 2
    • QN Cường Lốp
     
    Sau 6 lượt trận vòng loại 1 và 2 sẽ xác định được 6 chiến đội góp mặt tại vòng 1/12
    Trong 7 đội vào vòng 1/12 bao gồm cả chiến đội may mắn (Vô Song 1) BTC sẽ quay thăm 1 lần nữa xác định đội được vào thẳng Bán Kết
    6 chiến đội còn lại sẽ lần lượt được quay thăm để chia tiếp cặp đấu tại vòng 1/12


    19h30 15/07/2020
    Vòng 1/12 (BO5)
    Trận 1
    Vô Song 2 Tàn Sát 2

    Trận 2
    Toàn Chân Giáo Tàn Sát 1

    Trận 3
    Vô Song 1 Qn Cường Lốp

    19h30 ngày 16/07/2020
    Vòng Bán Kết (BO5)
    Bán Kết 1
    Tàn Sát 3 Toàn Chân Giáo

    Bán Kết 2
    Tàn Sát 2 Vô Song 1

    18h00 ngày 17/07/2020
    Chung Kết Xếp Hạng (BO5)
    Tranh Hạng 3
    Toàn Chân Giáo Vô song 1

    Final
    Tàn Sát 3 Tàn Sát 2